Bóng đá 24h – Website bóng đá số dữ liệu chuẩn xác nhất

FT - 15/06 23
FT - 15/06 23
17:00 - 16/06 23
19:15 - 16/06 23
FT - 15/06 Bảng A
FT - 15/06 Bảng A
TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7
FT - 15/06 Bảng B
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7
HT - 16/06 Bảng B
H1: 2-1
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7
20:00 - 16/06 Bảng D
23:00 - 16/06 Bảng C
FT - 15/06 1
06:30 - 16/06 18
06:30 - 16/06 1
06:30 - 16/06 18
06:30 - 16/06 1
07:30 - 16/06 18

vs

St. Louis City
07:30 - 16/06 1

vs

St. Louis City
08:30 - 16/06 18
FT - 15/06 5
Boca Juniors 1

1 - 0

Velez Sarsfield 1
H1: 0-0
FT - 15/06 5
Talleres

2 - 1

Club Atletico Platense 1
H1: 1-1
HT - 16/06 5
Union

0 - 1

San Lorenzo de Almagro
H1: 0-1
04:00 - 16/06 5
CA Huracan

vs

Independiente Rivadavia
06:30 - 16/06 5
Atletico Tucuman

vs

Defensa y Justicia
FT - 15/06 10
FT - 15/06 10
Avai FC 1

3 - 2

H1: 1-2
70' - 16/06 10
H1: 0-1
03:00 - 16/06 10
04:00 - 16/06 10

vs

Paysandu
21:00 - 16/06 10
Botafogo SP

vs

FT - 15/06 18

1 - 3

Machida Zelvia
H1: 1-1
FT - 15/06 18

4 - 1

Tokyo Verdy
H1: 1-0
FT - 15/06 18
FT - 15/06 18
13:30 - 16/06 18
16:00 - 16/06 18

vs

Jubilo Iwata
FT - 15/06 17
FT - 15/06 17

2 - 0

Gimcheon Sangmu 1
H1: 0-0
FT - 15/06 17
16:00 - 16/06 17
16:00 - 16/06 17
17:00 - 16/06 17
10:00 - 16/06 1/16
Rosario Central

vs

Barracas Central

Hoãn

FT - 15/06 20
Fujieda MYFC 1

1 - 3

H1: 0-2
FT - 15/06 20
Kagoshima United

2 - 1

Montedio Yamagata
H1: 0-1
14:00 - 16/06 20
Iwaki FC

vs

Ventforet Kofu
15:00 - 16/06 20
Mito Hollyhock

vs

Blaublitz Akita
16:00 - 16/06 20
Ehime FC

vs

Shimizu S-Pulse
16:00 - 16/06 20
Oita Trinita

vs

Tochigi SC
16:00 - 16/06 20
Roasso Kumamoto

vs

Fagiano Okayama FC
16:00 - 16/06 20
Vegalta Sendai

vs

V-Varen Nagasaki
16:30 - 16/06 20
Thespakusatsu Gunma

vs

Renofa Yamaguchi
17:00 - 16/06 20
JEF United Chiba

vs

Tokushima Vortis
FT - 15/06 17
Gyeongnam FC

0 - 0

H1: 0-0
FT - 15/06 17
FT - 15/06 17
Seongnam FC 1

3 - 1

FC Anyang
H1: 1-0
17:00 - 16/06 17
Cheongju FC

vs

Cheonan City
17:00 - 16/06 17
Chungnam Asan FC

vs

Busan I'Park
17:00 - 16/06 17
Gimpo FC

vs

FT - 15/06 1
Loudoun United

1 - 1

Las Vegas Lights FC
H1: 0-1
03:00 - 16/06 1
Detroit City FC

vs

Charleston Battery
06:00 - 16/06 1
Hartford Athletic

vs

Pittsburgh Riverhounds
06:00 - 16/06 1
Indy Eleven

vs

San Antonio FC
06:30 - 16/06 1
Tampa Bay Rowdies

vs

Louisville City FC
07:30 - 16/06 1
Memphis 901

vs

New Mexico United
08:00 - 16/06 1
Colorado Springs Switchbacks FC

vs

Orange County SC
08:00 - 16/06 1
El Paso Locomotive

vs

Phoenix Rising FC
10:00 - 16/06 1
Sacramento Republic FC

vs

Oakland Roots
FT - 16/06 21
CA Ferrocarril Midland

3 - 1

Laferrere 1
H1: 2-0
FT - 16/06 21
Comunicaciones

0 - 1

Acassuso
H1: 0-0
FT - 16/06 21
CS Deportivo Liniers

1 - 0

San Martin Burzaco
H1: 0-0
FT - 16/06 21
Deportivo Armenio

2 - 1

CA Excursionistas
H1: 1-0
FT - 16/06 21
Villa Dalmine

1 - 1

CSD Flandria
H1: 1-1
90+5' - 16/06 21
Villa San Carlos

2 - 2

Dock Sud
H1: 1-1
FT - 15/06 20
Đồng Tháp

0 - 0

Đồng Nai
H1: 0-0
FT - 15/06 20
Long An

1 - 1

Phù Đổng
H1: 1-0
FT - 15/06 20
Bình Phước

2 - 0

Hòa Bình
H1: 0-0
16:00 - 16/06 20
Huế

vs

18:00 - 16/06 20
Vũng Tàu

vs

Phú Thọ
23:00 - 16/06 26
Al Mokawloon Al Arab

vs

El Geish
FT - 15/06 Đội tuyển
Guatemala

1 - 4

H1: 1-2
FT - 15/06 Đội tuyển
Peru

1 - 0

El Salvador
H1: 1-0
FT - 15/06 CLB
FC Dietikon

0 - 2

FC Zurich
H1: 0-2
16:00 - 15/06 CLB
Spartak Trnava

vs

Povazska Bystrica
FT - 15/06 CLB
Regensdorf

0 - 2

FC Zurich
H1: 0-2
19:00 - 15/06 CLB
Neudrossenfeld

vs

Jahn Forchheim
FT - 15/06 CLB
TNS

10 - 2

1874 Northwich
H1: 8-1
FT - 15/06 CLB
ASC Olimpic Zarnesti

0 - 8

Dinamo Bucuresti
H1: 0-2
FT - 15/06 CLB
APR FC

0 - 0

Rayon Sports FC
H1: 0-0
FT - 15/06 CLB
Harelbeke

0 - 5

FCV Dender EH
H1: 0-3
04:00 - 16/06 Đội tuyển
Colombia

vs

Bolivia
FT - 15/06 1
Valour FC

2 - 3

Pacific FC
H1: 1-2
FT - 16/06 1
Atletico Ottawa

1 - 2

York United FC
H1: 0-1
03:00 - 16/06 1
HFX Wanderers FC

vs

Forge FC
FT - 15/06 1
Serbian White Eagles

3 - 1

Scarborough SC
20:00 - 16/06 13
Egersund

vs

Vaalerenga
20:00 - 16/06 13
Kongsvinger

vs

Aasane
20:00 - 16/06 13
Levanger

vs

Aalesund
20:00 - 16/06 13
Lyn

vs

Sogndal
20:00 - 16/06 13
Moss

vs

Bryne
20:00 - 16/06 13
Ranheim

vs

Raufoss
20:00 - 16/06 13
Sandnes

vs

Mjoendalen
20:00 - 16/06 13
Start

vs

Stabaek
FT - 15/06 30
MC Alger

3 - 2

MC Oran
H1: 1-1
FT - 15/06 4
Young Lions 1

3 - 2

Albirex Niigata FC
H1: 1-1
17:00 - 16/06 4
Tampines Rovers FC

vs

Tanjong Pagar United FC
FT - 15/06 11
Neftchi Fargona

1 - 1

Surkhon-2011
H1: 1-1
FT - 15/06 11
Qizilqum Zarafshon

3 - 3

Andijon
H1: 2-1
22:00 - 16/06 11
Pakhtakor Tashkent

vs

Navbahor Namangan
22:00 - 16/06 11
Sogdiyona Jizzax

vs

Nasaf Qarshi
FT - 15/06 12
FK Slutsk

0 - 5

Dinamo Minsk
H1: 0-3
FT - 15/06 12
Dinamo Brest

6 - 1

Dnepr Mogilev
H1: 2-0
FT - 16/06 12
Neman Grodno

1 - 0

BATE Borisov
H1: 0-0
20:00 - 16/06 12
Arsenal Dzerzhinsk

vs

FC Smorgon
22:00 - 16/06 12
Shakhtyor Soligorsk

vs

Naftan Novopolotsk
FT - 15/06 11
Bumprom Gomel

3 - 0

Shakhtyor Soligorsk Reserves
H1: 1-0
FT - 15/06 11
Belshina Bobruisk

1 - 1

FC Ostrovets
H1: 1-0
FT - 15/06 11
FC Lida

1 - 0

Energetik-BGU
H1: 1-0
19:00 - 16/06 11
Niva

vs

Maxline Rogachev
21:00 - 16/06 11
FK Orsha

vs

Dinamo Minsk Reserves
23:00 - 16/06 11
FC Volna Pinsk

vs

FC Baranovichi
FT - 15/06 15
19:00 - 16/06 15
Qingdao West Coast

vs

FT - 15/06 14
Dalian Zhixing FC

0 - 3

Yunnan Yukun
H1: 0-1
FT - 15/06 14
Heilongjiang Ice City FC

1 - 2

Guangxi Baoyun
H1: 0-2
FT - 15/06 14
Liaoning Tieren

0 - 1

Foshan Nanshi FC
H1: 0-1
FT - 15/06 14
Chongqing Tonglianglong FC

3 - 1

Wuxi Wugou FC
H1: 1-0
FT - 15/06 14
Nanjing City

2 - 1

Qingdao Red Lions
H1: 0-0
FT - 15/06 14
Shijiazhuang Gongfu

0 - 0

Shanghai Jiading
H1: 0-0
14:00 - 16/06 14
Yanbian Longding

vs

Guangzhou
18:30 - 16/06 14
Jiangxi Beidamen

vs

Suzhou Dongwu
14:30 - 16/06 8
AC Taipei

vs

Taipei City Tatung
14:30 - 16/06 8
Taichung Futuro

vs

Hang Yuan
14:30 - 16/06 8
Taipei Vikings

vs

Taipower
17:30 - 16/06 8
Ming Chuan University

vs

Tainan City
20:00 - 15/06 11
Aksu

vs

FC Kyzylzhar Petropavlovsk

Tạm dừng

FT - 15/06 11
Shakhter Karagandy

0 - 3

Atyrau
H1: 0-2
FT - 15/06 11
Kaisar Kyzylorda

1 - 1

FC Turan
H1: 1-1
FT - 15/06 11
Tobol Kostanay

1 - 0

Kairat Almaty
H1: 1-0
20:00 - 16/06 11
Zhetysu Taldykorgan

vs

Zhenis
22:00 - 16/06 11
Astana

vs

Ordabasy Shymkent
22:00 - 16/06 11
FC Yelimay

vs

Aktobe
FT - 15/06 12
Resistencia

0 - 0

3 de Febrero
H1: 0-0
FT - 15/06 12
Atletico Tembetary

1 - 0

12 de Junio
H1: 0-0
FT - 15/06 12
CD Recoleta

3 - 0

Pastoreo FC
H1: 1-0
FT - 15/06 12
Club Sportivo Carapegua

0 - 0

Guairena
H1: 0-0
21:00 - 16/06 12
Deportivo Santani

vs

Club Martin Ledesma
21:00 - 16/06 12
Sportivo San Lorenzo

vs

Fernando de la Mora
FT - 15/06 15
Nomme Kalju FC

0 - 0

Flora Tallinn
H1: 0-0
FT - 15/06 15
Talinna Kalev

2 - 5

Paide Linnameeskond
H1: 2-2
FT - 15/06 15
Parnu JK Vaprus 1

1 - 4

Narva Trans 1
H1: 0-2
16:00 - 16/06 15
FCI Levadia

vs

Tammeka
18:00 - 16/06 15
FC Kuressaare

vs

Nomme United
FT - 15/06 15
FC Tallinn

1 - 1

Tartu JK Welco
H1: 0-1
FT - 15/06 15
FC Elva

2 - 3

H1: 2-2
18:00 - 16/06 15

vs

Tabasalu JK
18:00 - 16/06 15
Harju Jalgpallikool

vs

18:00 - 16/06 15
Viimsi JK

vs

Talinna Kalev U21
FT - 15/06 13

1 - 1

B68 Toftir
H1: 0-0
FT - 15/06 13
Skala

0 - 4

Vikingur
H1: 0-3
FT - 16/06 13
07 Vestur Sorvagur

1 - 4

H1: 1-3
21:00 - 16/06 13
EB/Streymur

vs

Klaksvik
22:00 - 16/06 13
Fuglafjoerdur

vs

NSI Runavik
FT - 15/06 Khác
AB Argir

1 - 1

FC Suduroy
FT - 15/06 Khác
NSI Runavik II

2 - 1

B71 Sandoy
FT - 15/06 12
Oergryte

1 - 1

GIF Sundsvall
H1: 1-0
FT - 15/06 12
Gefle

1 - 2

Landskrona BoIS
H1: 1-1
FT - 15/06 12
Skoevde AIK

0 - 2

Degerfors
H1: 0-0
FT - 15/06 12
Utsiktens BK

0 - 1

Varbergs BoIS FC
H1: 0-0
20:00 - 16/06 12
Helsingborg

vs

Orebro SK
20:00 - 16/06 12
Oesters IF

vs

Oestersunds FK
22:00 - 16/06 12
Sandvikens IF

vs

IK Oddevold
FT - 15/06 7
Dalvik/Reynir 1

0 - 0

Keflavik
H1: 0-0
FT - 15/06 7
Leiknir Reykjavik

2 - 3

Grindavik
H1: 1-1
FT - 15/06 7
Fjoelnir

1 - 0

Thor Akureyri
H1: 0-0

Không có trận đấu nào

Bóng đá 24h – Website bóng đá số dữ liệu chuẩn xác nhất

logo bongda 24h
Bóng đá 24h cung cấp dữ liệu bóng đá số chính xác nhất

Bongda24h.info là website cung cấp thông tin bóng đá số dữ liệu chuẩn xác và chính xác nhất tới bạn đọc. Các dữ liệu tại Bongda24h được cung cấp bởi nhiều nguồn dữ liệu uy tín và chính xác. Bạn đọc có thể tra cứu nhiều dữ liệu khác nhau về bóng đá, đội bóng, cầu thủ, sân vận động, keobongdatv….

Cách xem bóng đá số dữ liệu tại website Bóng đá 24h Bongda24h.info

Để xem dữ liệu tại website Bong Da 24h thì bạn cần chú ý tới thanh menu ở góc trên màn hình. Bạn đọc sẽ có các thông tin để tra cứ dữ liệu bóng đá số được lấy từ website Bongdaso 66 như: lịch thi đấu, kết quả bóng đá, bảng xếp hạng các giải đấu, Sân vận động nổi tiếng, cầu thủ nổi tiếng, HLV, ….

Khi đã lựa chọn nhu cầu xem dữ liệu về một loại hình nào đó của bóng đá thì bạn có thể lựa chọn loại dữ liệu đó ví dụ như tilebongda chẳng hạn. Các thông tin về dữ liệu được cập nhật liên tục 24h và trong 7 ngày.

Xem thêm: Loto188